แสงดาวส่องทางสร้างความหวัง...แสงธรรมเป็นพลังสู่ความดี
23 ตุลาคม 2019, 02:22 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน คำถาม: ขอเปลี่ยนชื่อ login ของตัวเองได้ไหมคะ  (อ่าน 3947 ครั้ง)
Pookkook
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: 16 มิถุนายน 2008, 11:51 »

หรือว่าต้องออกจากระบบแล้วสมัครใหม่คะ .. ขอบคุณค่ะ 
Aims
คิดดี...พูดดี...ทำดี
ผู้ดูแลระบบ
ดาวจรัสแสง

คำตอบ: 587

« ตอบ #1 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2008, 13:51 »

ต้องขออภัยด้วยนะคะ 

แต่ตอนนี้ทางเราไม่มีนโยบายให้เปลี่ยนล็อคอินเนมค่ะ

ถ้าต้องการยกเลิกสถานะสมาชิก
เพื่อสมัครใหม่ในชื่ออื่น

ก็แจ้งไว้ในกระทู้นี้ได้เลยนะคะ
แต่ว่ากระทู้ที่โพสไว้แล้ว จะไม่ถูกลบไปด้วยค่ะ 

นโม วิมุตฺตานํ นโม วิมุตฺติยา     
ขอนอบน้อมแด่ท่านผู้หลุดพ้นแล้ว
ขอนอบน้อมแด่วิมุตติธรรมของท่านผู้หลุดพ้นแล้ว

"...ชีวิตนี้น้อยนัก  แต่ชีวิตนี้สำคัญนัก
เป็นหัวเลี้ยวหัวต่อ  เป็นทางแยก
จะไปสูงไปต่ำ จะไปดีไปร้าย
เลือกได้ในชีวิตนี้เท่านั้น พึงสำนึกข้อนี้ให้จงดี
แล้วจงเลือกเถิด  เลือกให้ดีเถิด..."

จาก "ชีวิตนี้น้อยนัก"
พระนิพนธ์ในสมเด็จพระญาณสังวร สมเด็จพระสังฆราช สกลมหาสังฆปรินายก
Pookkook
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2008, 13:11 »

งั้นขอรบกวนทีมงานให้ลบสถานะมาชิกให้ด้วยนะคะ
พอดีมีเหตุผลจำเป็นบางประการค่ะ
ขอโทษด้วยที่ทำให้ยุ่งยาก และขอบพระคุณมากๆ ค่ะ

หน้า: [1]
  พิมพ์