แสงดาวส่องทางสร้างความหวัง...แสงธรรมเป็นพลังสู่ความดี
16 กุมภาพันธ์ 2019, 20:17 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน คำถาม: ขอโทษครับ หาปุ่มตอบคำถามไม่เจออะครับ  (อ่าน 3624 ครั้ง)
cececiri
ดาวดวงใหม่
*

คำตอบ: 1

« เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2008, 19:02 »

เพิ่งสมัครสมาชิกเมื่อกี้ แต่หาปุ่มตอบคำถามไม่เจออะครับ
กร
เกิดมาเพื่อจะเรียนรู้ทางที่จะไม่เกิดอีก
ผู้ดูแลระบบ
ดาวจรัสแสง

คำตอบ: 318

« ตอบ #1 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2008, 20:44 »

การตอบกระทู้ คุณจะตอบได้เฉพาะกระทู้ที่ตั้งเองเท่านั้นครับ
ขอยกกติกาการใช้เว็บบอร์ดมาแจ้งให้ทราบนะครับ

๔.เฉพาะสมาชิกเท่านั้นที่ตั้งกระทู้ได้ จึงขอรบกวนให้ท่านที่ต้องการถามคำถามสมัครสมาชิกก่อนค่ะ และเจ้าของกระทู้เท่านั้นที่สามารถตอบกระทู้ของตนเองได้ (นอกเหนือจากทีมงานของเว็บ) และเมื่อท่านตั้งกระทู้แล้ว ทางทีมงานจะขออนุญาตใส่หมายเลขที่กระทู้ของท่านค่ะ

กติกาเต็มๆ อ่านได้ที่นี่ครับ

http://www.star4life.com/forum/index.php?topic=304.0

ส่วนการตั้งกระทู้คิดว่าคุณน่าจะทำได้อยู่แล้วนะครับ

ไม่ว่าปัญหาอะไรเข้ามา เดี๋ยวมันก็ผ่านไป
ทำใจไม่ได้ ก็ไม่ต้องทำใจ
ปัญหามันก็อยู่ใต้ไตรลักษณ์ เกิดได้ก็ดับได้
หน้า: [1]
  พิมพ์