แสงดาวส่องทางสร้างความหวัง...แสงธรรมเป็นพลังสู่ความดี
19 สิงหาคม 2019, 16:50 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน คำถาม: สวัสดีค่า..มาใหม่ เก้ๆ กังๆ  (อ่าน 5012 ครั้ง)
Chaiwaew
ดาวดวงใหม่
*

คำตอบ: 2

« เมื่อ: 22 เมษายน 2010, 02:01 »

เรียน คุณผู้อ่าน และผู้เกี่ยวข้อง

ขอฝากตัวค่า......มาใหม่ นะคะ
เพิ่งสมัคร 10 นาที ก่อนนี้

แต่มีปัญหาว่า...อีก 20 ต่อมา
ยังมิสามารถ ตอบกระทู้ใดๆ ได้ ค่ะ

หรือ...เหตุเพราะว่า......ดิฉันช่างไม่ชำนาญงานไฮเทค
อ่าน วิธีแล้ว ยัง งงๆ ไม่สามารถตอบกระทู้ เพื่อนๆ ที่ฝากคำถามตั้งกระทู้กันมาได้เลย เจ้าค่ะ

รักทุกคน
...ง่วงนิ อิอิ....  (อีก 10 นาที ตี 2)
Yaowalak
ผู้ดูแลกระดานสนทนา
ดาวจรัสแสง

คำตอบ: 183

~ทุกสิ่งล้วนชั่วคราว~

« ตอบ #1 เมื่อ: 22 เมษายน 2010, 16:02 »

ยินดีต้อนรับค่ะ

ทางเว็บมีกติกาดังนี้ค่ะ

--------
๔.เฉพาะสมาชิกเท่านั้นที่ตั้งกระทู้ได้ จึงขอรบกวนให้ท่านที่ต้องการถามคำถามสมัครสมาชิกก่อนค่ะ และเจ้าของกระทู้เท่านั้นที่สามารถตอบกระทู้ของตนเองได้ (นอกเหนือจากทีมงานของเว็บ) และเมื่อท่านตั้งกระทู้แล้ว ทางทีมงานจะขออนุญาตใส่หมายเลขที่กระทู้ของท่าน และไม่มีนโยบายที่จะลบกระทู้ใดๆ ที่ทีมงานได้ตอบไปแล้วค่ะ

--------

อ่านกติการทั้งหมด ได้ที่นี่นะคะ
http://www.star4life.com/forum/index.php?topic=304.0

หากทุกคนมีธรรมในใจ ปัญหาใดๆ ก็ยุติลงได้ด้วยธรรม
Chaiwaew
ดาวดวงใหม่
*

คำตอบ: 2

« ตอบ #2 เมื่อ: 23 เมษายน 2010, 23:53 »

ขอบพระคุณค่า............

ตอบได้แล้วๆๆๆ
กระทู้ตัวเอง  กระทู้แรกเลยค่า

อิอิ
Yaowalak
ผู้ดูแลกระดานสนทนา
ดาวจรัสแสง

คำตอบ: 183

~ทุกสิ่งล้วนชั่วคราว~

« ตอบ #3 เมื่อ: 24 เมษายน 2010, 11:59 »

หากทุกคนมีธรรมในใจ ปัญหาใดๆ ก็ยุติลงได้ด้วยธรรม
หน้า: [1]
  พิมพ์