แสงดาวส่องทางสร้างความหวัง...แสงธรรมเป็นพลังสู่ความดี
19 สิงหาคม 2019, 16:50 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน คำถาม: มีปัญหากับการใช้งาน ขอถามหน่อยนะคะ  (อ่าน 4590 ครั้ง)
ผู้ทรงฤทธิ์น้อย
ดาวดวงใหม่
*

คำตอบ: 3

มูลนิธิทะเลสาบเก้ามังกร ตัดกรรม พลิกชตา รักษาโรค

« เมื่อ: 2 กันยายน 2009, 20:39 »

คือว่า...อ่านหลายๆ กระทู้แล้ว อยากจะเข้าไปโพสตอบกับเค้าบ้าง (ดูน่าสนใจดี ^^'')
แต่ไม่ว่าจะเข้าบอร์ดไหน กระทู้ไหน ก็ไม่มีคำว่า REPLY ขึ้นมาให้กดน่ะค่ะ  ไม่ทราบว่าต้องทำอย่างไรหรอคะ? หรือเพราะว่าเป็น user ใหม่ มีอายุการใช้งานยังไม่พอเลยยังโพสไม่ได้ หรือว่ามีข้อห้าม ต้องไปโพสตรงส่วนไหนอะไรยังไงได้ไม่ได้?

แต่เห็นสามารถตั้งกระทู้ได้ (ซึ่งดูจะเป็นการรบกวนสายตาผู้อื่นซะยิ่งกว่าการ REPLY ก็เลยเริ่มงงน่ะค่ะ)

ขอโทษนะคะ ที่ต้องรบกวนถามแบบนี้ 

Aims
คิดดี...พูดดี...ทำดี
ผู้ดูแลระบบ
ดาวจรัสแสง

คำตอบ: 587

« ตอบ #1 เมื่อ: 3 กันยายน 2009, 11:53 »

สวัสดีค่ะ

เรื่องการตอบกระทู้นั้น เป็นไปตามกติกาของเว็บค่ะ 

๔.เฉพาะสมาชิกเท่านั้นที่ตั้งกระทู้ได้ จึงขอรบกวนให้ท่านที่ต้องการถามคำถามสมัครสมาชิกก่อนค่ะ และเจ้าของกระทู้เท่านั้นที่สามารถตอบกระทู้ของตนเองได้ (นอกเหนือจากทีมงานของเว็บ) และเมื่อท่านตั้งกระทู้แล้ว ทางทีมงานจะขออนุญาตใส่หมายเลขที่กระทู้ของท่าน และไม่มีนโยบายที่จะลบกระทู้ใดๆ ที่ทีมงานได้ตอบไปแล้วค่ะ

http://www.star4life.com/forum/index.php?topic=304.0

นโม วิมุตฺตานํ นโม วิมุตฺติยา     
ขอนอบน้อมแด่ท่านผู้หลุดพ้นแล้ว
ขอนอบน้อมแด่วิมุตติธรรมของท่านผู้หลุดพ้นแล้ว

"...ชีวิตนี้น้อยนัก  แต่ชีวิตนี้สำคัญนัก
เป็นหัวเลี้ยวหัวต่อ  เป็นทางแยก
จะไปสูงไปต่ำ จะไปดีไปร้าย
เลือกได้ในชีวิตนี้เท่านั้น พึงสำนึกข้อนี้ให้จงดี
แล้วจงเลือกเถิด  เลือกให้ดีเถิด..."

จาก "ชีวิตนี้น้อยนัก"
พระนิพนธ์ในสมเด็จพระญาณสังวร สมเด็จพระสังฆราช สกลมหาสังฆปรินายก
ผู้ทรงฤทธิ์น้อย
ดาวดวงใหม่
*

คำตอบ: 3

มูลนิธิทะเลสาบเก้ามังกร ตัดกรรม พลิกชตา รักษาโรค

« ตอบ #2 เมื่อ: 3 กันยายน 2009, 11:57 »

อ๋อ อย่างนี้นี่เอง
ขอบคุณมากนะคะ กระจ่างเลยยย 

kookkai
ผู้ดูแลระบบ
ดาวจรัสแสง

คำตอบ: 153

« ตอบ #3 เมื่อ: 17 กันยายน 2009, 16:46 »

หน้า: [1]
  พิมพ์